hotline: 0966383262
CÔNG TY TNHH FATI VIỆT NAM - Kính chào quý khách!
Coupling C5.040.437/03
Coupling C5.040.437/03
Coupling C5.040.437/03
Coupling C5.040.437/03
Coupling C5.040.437/03
Coupling C5.040.437/03
Coupling C5.040.437/03
Coupling C5.040.437/03

Coupling C5.040.437/03

Tên Sản phẩm: Coupling C5.040.437 /03
Mã sản phẩm: C5.040.437 /03
Ứng dụng: Máy in Heidelberg
Xuất xứ: Germany

Liên hệ

Catalog    00.580.0859/    Handle 26xM10
Catalog    00.580.0882/    Clutch half BoWex-M14-10
Catalog    00.580.0935/    Lubrication-free bushing 14B16x25
Catalog    00.580.0962/    Adhesive tape 80 breit
Catalog        Adhesive tape 80 wide
Catalog    00.580.1010/    Insulating tape 6x9x10000 grau
Catalog        Insulating tape 6x9x10000 grey
Catalog        Insulating tape 6x9x10000 tesemol
Catalog        Saphira Ink Duct Foam Tape
Catalog    00.580.1017/02    Pneumatic cylinder 0 822 240 114
Catalog    00.580.1021/    O-seal R 90  x3
Catalog    00.580.1029/    Toothed belt  8T 5x 330
Catalog    00.580.1056/    Toothed belt  8T 5x 295
Catalog    00.580.1066/    Clamp bolt 11.01271-23.001
Catalog    00.580.1067/    Cover disc 11.01271-23.002
Catalog    00.580.1069/    O-seal R 44,2x3
Catalog        O-seal R 44,2x3 (1 piece)
Catalog    00.580.1086/    Plug B840GPN600-grau
Catalog    00.580.1094/    Forkhead cpl G 8x16
Catalog    00.580.1096/    Union joint CK-1/2-PK-13
Catalog    00.580.1099/    Union joint LCK-1/8-PK-4
Catalog    00.580.1103/    Pneumatic cylinder 1300DV-20Hub25
Catalog    00.580.1128/    Dowel B20/50N
Catalog    00.580.1134/    O-seal R  6,3x2,4
Catalog    00.580.1145/    Union joint CK-3/8-PK-13
Catalog    00.580.1146/01    Alcoholometer
Catalog    00.580.1160/    Wet air filter 43.018.67.012
Catalog    00.580.1162/    Safety washer 399209
Catalog    00.580.1166/    Wet air filter 43.036.67.012
Catalog    00.580.1176/    Thrust ball bearing BA 9
Catalog    00.580.1190/    Safety washer 399208
Catalog    00.580.1196/    Lubrication-free bushing 18B20x25
Catalog    00.580.1208/    Overrunning clutch FE 448 Z
Catalog    00.580.1212/    Idler roller 361204 R
Catalog    00.580.1213/    Lubrication-free bushing 30B34x20
Catalog    00.580.1225/    O-seal R 13  x1
Catalog    00.580.1226/    Toothed belt  8T 5x 280
Catalog    00.580.1245/    Forkhead cpl G10x20FG
Catalog    00.580.1253/    Sound absorber 1827 000.000
Catalog    00.580.1257/    Cable tie TY232M-0
Catalog    00.580.1258/    Belleville washer 12  x 5,2x0,8
Catalog    00.580.1308/    Screwdriver 334-SW6x350
Catalog    00.580.1337/    Wide V-belt   41x14x1300Li
Catalog    00.580.1340/    Handle 18xM 6x 40
Catalog    00.580.1341/    Handle 21xM 8x 50
Catalog    00.580.1347/    Pull knob 30xM 6
Catalog    00.580.1353/    Wing screw M 8x20
Catalog    00.580.1397/    Union joint LCK-1/4-PK-4
Catalog    00.580.1424/    Flat gasket O-3/8-2225
Catalog    00.580.1427/    Plug V 12GPN300 gelb
Catalog    00.580.1428/    Plug V 12GPN300  rot
Catalog    00.580.1429/    Plug V 12GPN300 blau
Catalog    00.580.1430/    Plug V 12GPN300weiß
Catalog    00.580.1432/    Lubrication cartridge Perma 6
Catalog    00.580.1464/    Swivel-type fastening 1 827 001 283
Catalog    00.580.1471/    One-way restrictor 0 821 200 166
Catalog    00.580.1475/    Pneumatic spring 050830
Catalog    00.580.1482/    O-seal R 70  x3
Catalog    00.580.1483/    Clutch half BoWex-M24-14
Catalog    00.580.1484/    Clutch half BoWex-M24-20
Catalog    00.580.1485/    Clutch collar BoWex-M24
Catalog    00.580.1486/    O-seal R  7  x1,5
Catalog    00.580.1514/    Pneumatic cylinder
Catalog    00.580.1518/    Glue Flexa 10gr Fl.
Catalog    00.580.1524/    Belleville washer  6  x 3,2x0,3
Catalog    00.580.1527/    Round cord  6
Catalog    00.580.1528/    Bellows 1088
Catalog    00.580.1529/    Toothed belt 32T10x 880
Catalog    00.580.1558/01    Filter cartridge Argo V3.0720-06
Catalog    00.580.1558/02    Filter cartridge Argo V3.0720-06F
Catalog    00.580.1559/    O-seal R 26,2x3
Catalog    00.580.1565/    Bellows V6- 83
Catalog    00.580.1566/    Plug V 19 GPN300grau
Catalog    00.580.1568/    Sleeve insert 712-12715-8
Catalog    00.580.1588/    Thrust piece DM 6-HWN206I
Catalog    00.580.1590/    Lubrication-free bushing 18B20x10
Catalog    00.580.1591/    Clutch half BoWex-M24-17
Catalog    00.580.1616/    Cock 7,5x10Nr.400351
Catalog    00.580.1723/    Wire cable 1
Catalog    00.580.1773/    Knurled wheel B50x 8
Catalog    00.580.1781/    Glue Loctite 243,50ml-Geb.
Catalog    00.580.1888/    O-seal R 13,3x2,4
Catalog    00.580.1926/    Toothed belt 10T 5x 330
Catalog    00.580.1947/    Screwdriver 334-SW5x150
Catalog    00.580.1969/    Allen screw M 6x 16/P3
Catalog    00.580.2036/    Bellows V6-773
Catalog    00.580.2050/    Hose coupling YS-16
Catalog    00.580.2052/    Clutch half BoWex-M14- 8
Catalog    00.580.2072/    Cap D3-10/86
Catalog    00.580.2074/    Cock chamber OKH-176-1/2-S1
Catalog    00.580.2075/    Knob ZKH-130-G-6x42
Catalog    00.580.2107/    O-seal R114,5x3
Catalog    00.580.2108/    Overrunning clutch FKNS 6206
Catalog    00.580.2123/    Circlip ZA- 6
Catalog    00.580.2174/    O-seal R 16  x1,25
Catalog    00.580.2181/    Pneumatic spring 094773
Catalog    00.580.2183/    Toothed belt 16T10/1480PAZ
Catalog    00.580.2198/    Cover 41 23000
Catalog    00.580.2199/    Control knob 25 23060
Catalog    00.580.2209/    Spherical plain bearing GE 12 C
Catalog    00.580.2280/    Belleville washer K 623
Catalog    00.580.2291/01    5/2-way valve
Catalog        5/2-way valve 5/2 way valve
Catalog        5/2-way valve 5/2 Wegeventil
Catalog    00.580.2293/    O-seal R 28  x4
Catalog    00.580.2296/    Viscometer Nr.0304 Düse 4
Catalog    00.580.2319/    Screwdriver 334-SW6x100
Catalog    00.580.2333/    Outer ring AR 393921
Catalog    00.580.2334/    Inner ring IR 393921
Catalog    00.580.2339/    Screwdriver 334SW4x350
Catalog    00.580.2343/    Sound absorber G 3/8-0014710
Catalog    00.580.2447/    Toothed belt 16T 5x 330
Catalog    00.580.2457/    Knob ZKH-130-G-6x42
Catalog    00.580.2458/    Cover ZKH-130-A
Catalog    00.580.2462/    Shear connector M12-2-er Packg.
Catalog    00.580.2463/    Shear connector M12-8-er Packg.
Catalog    00.580.2541/    Tension lever GN125.1-36M10-D
Catalog    00.580.2558/    Hook Velcro 10m 16mm breit
Catalog    00.580.2561/    Hexagon-head screw M 8x 30-W151
Catalog    00.580.2591/01    Sealing gel Stucarit 318
Catalog    00.580.2595/    Hexagon nut M 4
Catalog    00.580.2611/    Grease Optimol PD2,400g-Kart
Catalog    00.580.2613/    Inner chain link B-16B-1
Catalog    00.580.2614/    Pin 16B-1x39,5
Catalog    00.580.2630/    O-seal R 11,3x2,4
Catalog    00.580.2702/    T-connection 30-Nr.70
Catalog    00.580.2722/    Pneumatic spring 489786
Catalog    00.580.2733/    Filter SF-15-SO
Catalog    00.580.2750/    Pneumatic spring 094781
Catalog    00.580.2802/    Spring pin 5x45
Catalog    00.580.2803/    Spring pin 5x50
Catalog    00.580.2804/    Spring pin 3x45
Catalog    00.580.2805/    Spring pin 3x50
Catalog    00.580.2807/    Rotary union 157-016-738
Catalog    00.580.2808/    Elbow G-155-709
Catalog    00.580.2817/    Spring pin SG 6x14
Catalog    00.580.2818/    Spring pin SG 6x24
Catalog    00.580.2821/    Wing screw M 6x25    GN531
Catalog    00.580.2854/    Clutch half Bowex-M14-12
Catalog    00.580.2859/    Gasket G1/8 515-0122
Catalog    00.580.2871/    Dowel screw M 5x 6x16
Catalog    00.580.2887/    Handwheel with scale HG10 - S80/1
Catalog    00.580.2900/01    Short-stroke cylinder
Catalog    00.580.2900/04    Short-stroke cylinder EL-20-4-SA-9826
Catalog    00.580.2972/    Gear Nr.218018
Catalog    00.580.3005/    Support 1 827 001 271
Catalog    00.580.3006/    Pneumatic cylinder 0 822 020 003
Catalog    00.580.3007/    Handle GN 76-17-M5-E
Catalog    00.580.3022/    Closure A3-99-304-12
Catalog    00.580.3023/    Spring clip A3-99-305-110-12
Catalog    00.580.3070/    Union joint LK-1/8PK4SA6995
Catalog    00.580.3071/    Union joint TK-1/8PK4SA9023
Catalog    00.580.3106/    Union joint 3169-M10
Catalog    00.580.3118/    Pneumatic spring 084174
Catalog    00.580.3125/    Short-stroke cylinder SP 739.0065
Catalog    00.580.3128/    Friction bearing GFM-0507-05
Catalog    00.580.3138/    Connection plate 1 823 390 104
Catalog    00.580.3159/    Hose nozzle (T) TS 16
Catalog    00.580.3192/    Pressing bar 1 823 390 112
Catalog    00.580.3203/    Plug  4-Nr.31260400
Catalog    00.580.3231/    Plug V  2 GPN300
Catalog    00.580.3239/    Sensor EMECH SWIT KEY
Catalog    00.580.3251/    Buffer F-1722 70Shore
Catalog    00.580.3266/    O-seal R  7,5x1,5
Catalog    00.580.3279/    Forkhead cpl G 6x12
Catalog    00.580.3311/    Flange bushing PAF 12120 P10
Catalog    00.580.3318/    O-seal R 16  X3,5
Catalog    00.580.3321/    Hose nozzle 10.3077.61
Catalog    00.580.3353/    Toothed belt  8T 5x 340
Catalog    00.580.3362/    Connection plate 1 823 390 118
Catalog    00.580.3371/    Short-stroke cylinder Kurzhubzylinder
Catalog    00.580.3384/    Pneumatic cylinder B12256-M
Catalog    00.580.3385/    Short-stroke cylinder SP 739.0107
Catalog    00.580.3387/02    Pneumatic cylinder D25 H25
Catalog    00.580.3387/03    Pneumatic cylinder D25 H25
Catalog    00.580.3418/    Sleeve insert fuer Rohr 4x0,75
Catalog    00.580.3423/01    Union joint G 3/8  686-0609
Catalog    00.580.3443/    Toothed belt 16T10/1340PAZ
Catalog    00.580.3469/    Hose throttle SA 626/0
Catalog    00.580.3478/01    Pneumatic cylinder B13152
Catalog    00.580.3501/01    Tube l=785
Catalog    00.580.3502/    Clutch hub
Catalog    00.580.3507/06    Compressed-air control unit
Catalog    00.580.3531/    O-seal R 28  x3
Catalog    00.580.3533/    Short-stroke cylinder D32  H10
Catalog    00.580.3533/02    Short-stroke cylinder D32  H10
Catalog    00.580.3599/    Plug  6-Nr.31260600
Catalog    00.580.3618/    Swivel screw connection 634-0204K-G1/8
Catalog    00.580.3625/    Pneumatic spring 10-23-100-3/850
Catalog        Pneumatic spring 10-23-100-3/850 86356
Catalog    00.580.3626/    Pneumatic spring 10-23-140-3/850
Catalog    00.580.3653/    Grub screw M 6x0,5x16
Catalog    00.580.3707/03    Short-stroke cylinder Zylinder dw.
Catalog    00.580.3730/    Wing screw M 6x20-Za GN531
Catalog    00.580.3749/    Compression spring D-260
Catalog    00.580.3777/    Handwheel Typ HR7
Catalog    00.580.3800/    Plug 12-31261200
Catalog    00.580.3869/    Chain stretcher Size 0
Catalog    00.580.3886/    Bevel gear 355 588
Catalog    00.580.3889/    Shear connector M12x220 8-er Pack.
Catalog    00.580.3893/    Pneumatic spring 082481
Catalog    00.580.3909/02    Pneumatic cylinder D25 H25  dw.
Catalog    00.580.3909/03    Pneumatic cylinder D25 H25  dw.
Catalog    00.580.3910/02    Pneumatic cylinder D25 H50
Catalog    00.580.3910/03    Pneumatic cylinder D25 H50
Catalog    00.580.3913/04    Compressed-air control unit C.32 GB man
Catalog    00.580.3924/01    Tapered roller bearing BT2-0075 B
Catalog    00.580.3930/01    Pneumatic cylinder
Catalog    00.580.3930/02    Pneumatic cylinder
Catalog    00.580.3957/    Position indicator S53-0618
Catalog    00.580.3961/01    Rod gasket 35-43-3,3
Catalog    00.580.3962/    Circlip H12x1
Catalog    00.580.3967/    Flat gasket O-M5
Catalog    00.580.3968/    Pneumatic spring 094757
Catalog    00.580.3986/    Pneumatic spring 094684
Catalog    00.580.3991/    Hose throttle SA 652/0
Catalog    00.580.3994/    Control knob  20x  6
Catalog    00.580.3995/    Control knob  42x M8
Catalog    00.580.3999/01    Control knob  42x 10
Catalog    00.580.4008/    Clutch half M-32-37N6
Catalog    00.580.4028/    Spanner 540-SW6x350Kugk
Catalog    00.580.4035/    Press-fit connecting piece 612-00 02
Catalog    00.580.4035/01    Press-fit connecting piece SX612-0002-00
Catalog    00.580.4049/    Pneumatic spring 082414
Catalog    00.580.4084/    Fillister head screw M 6x16 T30 schwarz
Catalog    00.580.4101/02    Pneumatic cylinder D25 H50
Catalog    00.580.4101/03    Pneumatic cylinder D25 H50
Catalog    00.580.4105/    Pneumatic spring 094706
Catalog    00.580.4127/01    Pneumatic cylinder
Catalog    00.580.4127/02    Pneumatic cylinder D25 H25
Catalog    00.580.4127/03    Pneumatic cylinder D25 H25
Catalog    00.580.4128/03    Clamp L=747mm
Catalog    00.580.4129/03    Clamp H5 L996
Catalog    00.580.4134/    Idler roller SKF-305804
Catalog    00.580.4153/    Press-fit connecting piece 612-00 06
Catalog    00.580.4155/    Synchronous disc 22T 5/27-0-12H7
Catalog    00.580.4156/    Synchronous disc 22T 5/32-2-12H7
Catalog    00.580.4163/01    Short-stroke cylinder SP 739.0168
Catalog    00.580.4188/03    Union joint G 1/8  SA 860
Catalog    00.580.4189/01    Hose connection SA 679/00
Catalog    00.580.4222/    Sealant 800AF Tube150ml
Catalog    00.580.4233/    T-connection 678-0409
Catalog    00.580.4270/    O-seal R 60  x 3
Catalog        O-seal R 60  x3
Catalog        O-seal R 60 mm x 3 mm
Catalog        O-seal R 60mm x 3mm (ONE PIECE)
Catalog    00.580.4271/    Pneumatic spring 261114
Catalog    00.580.4275/    Pneumatic cylinder D32 H40 dw.
Catalog    00.580.4275/01    Pneumatic cylinder D32 H40 dw.
Catalog    00.580.4286/    Overrunning clutch FKNS 6206-2RS
Catalog    00.580.4289/    Pneumatic spring 191752
Catalog    00.580.4298/    Pneumatic cylinder EGZ-6-5-SA21700
Catalog    00.580.4299/    Short-stroke cylinde DL-32-35-A-SA-21716
Catalog    00.580.4300/01    Pneumatic cylinder D40 H25
Catalog    00.580.4300/02    Pneumatic cylinder D40 H25
Catalog    00.580.4304/    Tapered roller bearing A-50954
Catalog    00.580.4309/    Plug-type hose coupling KQ2U04-00
Catalog    00.580.4310/    Plug-type hose coupling KQ2U06-00
Catalog    00.580.4312/    Plug-type hose coupling KQ2T06-00
Catalog    00.580.4325/    Sealant Loctite 5699
Catalog    00.580.4333/    Hickey remover 42-52-7-10
Catalog    00.580.4342/    Fillister head screw M 8x16 T40 schwarz
Catalog    00.580.4348/    Helical disk spring F-8363a
Catalog    00.580.4361/    Bevel gear 356 107
Catalog    00.580.4362/    Pneumatic spring 082538
Catalog    00.580.4364/    O-seal R 36  x 2
Catalog    00.580.4366/    Grooved ball bearing  6005-2RS1NRQE6
Catalog    00.580.4374/    Lubrication-free bushing 13B15x10
Catalog    00.580.4403/    Vacuum gauge Typ111.16NG40
Catalog    00.580.4414/    Locking clamp 10SXN 59
Catalog    00.580.4415/    Twin nipple M18x1,5-G 3/8
Catalog    00.580.4424/    Cover
Catalog    00.580.4442/03    Control knob  42x  6
Catalog    00.580.4443/04    Compressed-air control unit C.33 GB man
Catalog    00.580.4443/05    Compressed-air control unit C.33 G HA4 B
Catalog    00.580.4445/04    Compressed-air reservoir
Catalog    00.580.4456/    Gasket U 10,35-16-2
Catalog    00.580.4457/    Guide chain 07.10-160x 15
Catalog    00.580.4473/03    Clamp L=511 mm
Catalog    00.580.4475/    Sealing gel Stucarit 410, 500ml
Catalog    00.580.4478/    Pneumatic cylinder
Catalog    00.580.4482/    Pneumatic spring 192821
Catalog    00.580.4505/    Pneumatic cylinder D32 H40
Catalog    00.580.4505/01    Pneumatic cylinder D32 H40
Catalog    00.580.4510/    Pneumatic spring 084018
Catalog    00.580.4511/    Pneumatic spring 377007
Catalog    00.580.4516/    Pneumatic cylinder 0 822 011 020
Catalog    00.580.4516/01    Pneumatic cylinder D25 H11
Catalog    00.580.4516/04    Pneumatic cylinder D40, H25
Catalog    00.580.4518/01    Multilayer glass pane
Catalog    00.580.4526/    Handle
Catalog    00.580.4535/    O-seal R 38  x2
Catalog    00.580.4536/    O-seal R 38  x3,5
Catalog    00.580.4537/    Belleville washer 35,5x18,3x0,9
Catalog    00.580.4539/    Hose coupling GS 19
Catalog    00.580.4546/01    Pneumatic cylinder D32 H25
Catalog    00.580.4546/02    Pneumatic cylinder D32 H25
Catalog    00.580.4554/    Coupler plug NG5-1/4
Catalog    00.580.4562/    Press-fit connecting piece 607-00 02
Catalog    00.580.4562/01    Press-fit connecting piece SX607-0002-00
Catalog    00.580.4615/    Pneumatic cylinder D32 H10 dw.
Catalog    00.580.4615/01    Pneumatic cylinder D32 H10 dw.
Catalog    00.580.4617/    Spacer washer 19,3x25,8x0,3K3
Catalog    00.580.4621/    Pneumatic cylinder
Catalog    00.580.4621/01    Pneumatic cylinder
Catalog    00.580.4675/    Idler roller 361202 R
Catalog    00.580.4680/    Shaft seal UB 60x68x4
Catalog    00.580.4689/    Hickey remover 35-45-7-10
Catalog    00.580.4695/    Press-fit connecting piece 607-00 04
Catalog    00.580.4703/    Screwdriver 540-SW6x280Kugk
Catalog    00.580.4704/    T-connection 678-0206
Catalog    00.580.4707/    Swivel screw connection 634-0402K-G1/4
Catalog    00.580.4707/01    Swivel screw connection VT634-0402K
Catalog    00.580.4714/    Hinge 341.25.516
Catalog    00.580.4723/    Rotary union 157-410-401
Catalog    00.580.4740/    Rod gasket NI300 10-18-5,5
Catalog    00.580.4751/    Tube coupling 634-B-1/2
Catalog    00.580.4753/01    Rotary union 157-443-201
Catalog    00.580.4755/02    Rotating union 157-508-201
Catalog    00.580.4762/    Hose coupling YS  6
Catalog    00.580.4782/    Pressure filter cpl D145-77
Catalog    00.580.4782/02    Pressure filter cpl D145-157F
Catalog    00.580.4800/    Hose clamp Gr. 32-36
Catalog    00.580.4808/    Gear 285 027
Catalog    00.580.4816/    O-seal R 28  x3
Catalog    00.580.4818/    Hose clamp Gr. 25-29
Catalog    00.580.4819/    Hose clamp Gr. 39-44
Catalog    00.580.4826/    Clamping element  20x 25
Catalog    00.580.4828/    Guide rail LWR3 075
Catalog    00.580.4831/    Screw LWGD3
Catalog    00.580.4832/    Toothed belt 250DS 8M 1360
Catalog    00.580.4847/    O-seal R 13,1x2,62
Catalog    00.580.4885/    Press-fit connecting piece 607-00 06
Catalog    00.580.4888/    Filter WK 31/5
Catalog    00.580.4905/    Wing screw M8x25 /R8-Kuppe
Catalog    00.580.4908/    Pneumatic spring 4917DO
Catalog    00.580.4913/    O-seal R 13  x2
Catalog    00.580.4917/    Shock absorber 2028GA
Catalog    00.580.4921/    Hinge 9943-T42
Catalog    00.580.4923/    Hose coupling KS  6
Catalog    00.580.4924/    Compression spring D-180M
Catalog    00.580.4929/    Manometer G50.6/10R
Catalog    00.580.4968/    Cross-shaped plate Art.-Nr.072984
Catalog    00.580.4992/01    Filter 67 x 245
Catalog    00.580.5014/    Pneumatic spring 083321
Catalog    00.580.5022/    Telescopic rail Typ 301-356XX
Catalog    00.580.5031/    Screwdriver 540-SW5x230Kugk
Catalog    00.580.5033/    Hinge Nr.316.05.615
Catalog    00.580.5034/    Cross-shaped plate Nr.316.91.620
Catalog    00.580.5037/    Pneumatic spring 192805
Catalog    00.580.5093/    O-seal  18,64x3,53
Catalog    00.580.5120/    Pneumatic spring 10-23-140-3/700
Catalog    00.580.5121/    Pneumatic spring 483990
Catalog    00.580.5161/    Toothed belt 250 S5M  850
Catalog    00.580.5165/    Fillister head screw M 5x12 T25 schwarz
Catalog    00.580.5187/    Hexagon nut M 8x0,75
Catalog    00.580.5188/01    Clamping bush
Catalog    00.580.5215/    Overrunning clutch FE 458 Z
Catalog    00.580.5216/    Roller bearing RL 458-4
Catalog    00.580.5222/    Toothed belt  7AT 5x 390
Catalog    00.580.5224/    Coupling CPS15/1 d=14N
Catalog    00.580.5241/    Hickey remover 30-40-5- 8
Catalog    00.580.5257/    Coupler plug 9085 27 08
Catalog    00.580.5259/    Cable grommet 22-045
Catalog    00.580.5260/    O-seal R174,2x5,7
Catalog    00.580.5263/    Underlay foil  749x515x0,30
Catalog    00.580.5264/    Underlay foil  749x515x0,20
Catalog    00.580.5284/    O-seal R 40  x2,5
Catalog    00.580.5286/    O-seal R125  x3
Catalog    00.580.5304/    O-seal R 74  x2
Catalog    00.580.5310/    Hook Velcro 10x22,8mlg
Catalog    00.580.5318/    Pipe clip RS1.4/9
Catalog    00.580.5326/    Allen screw M 8x 20
Catalog    00.580.5334/01    Union joint R1/2
Catalog    00.580.5341/    T-connection 954M-10F-gruen
Catalog    00.580.5344/    Plate Schwellpfeil
Catalog    00.580.5355/    O-seal R 28  x2
Catalog    00.580.5367/    Toothed belt 60S5M 950
Catalog    00.580.5379/    Air filter SF-960255
Catalog    00.580.5413/    Belleville washer A 50   GR2
Catalog    00.580.5419/    O-seal  18,64x3,53
Catalog    00.580.5505/    O-seal  15,54x2,62
Catalog    00.580.5523/    Toothed belt  6AT 3x 267
Catalog    00.580.5532/    Union joint Best.Nr:186 124
Catalog    00.580.5559/    O-seal  87x3,5
Catalog    00.580.5563/    Synchronous disc  8T 2/26-2-6H7
Catalog    00.580.5582/    Hose throttle SA771
Catalog    00.580.5587/    Toothed belt 10AT 5x 340
Catalog    00.580.5593/    Idler roller CPN28-2Z
Catalog    00.580.5622/    Pneumatic spring 082422
Catalog    00.580.5625/    Connecting link C 4434-3
Catalog    00.580.5669/    Plug-type hose coupling 958M-8F-6F
Catalog    00.580.5681/01    Saphira Lubricant HP3 0,3l Pumpdose
Catalog    00.580.5724/02    Handwheel with scale HR5-12ES30-2-OS
Catalog    00.580.5730/    Idler roller SBT300-2RSIT9H
Catalog    00.580.5731/    Coupling
Catalog    00.580.5747/    Coupler plug
Catalog    00.580.5751/    Union joint 951M-8F-D1/8K
Catalog    00.580.5791/    Toothed belt 5MR-325-15
Catalog    00.580.5795/01    Hexagon nut M14x1,5
Catalog    00.580.5796/    Grooved ball bearing   608-2RZ
Catalog    00.580.5809/    Plug-type hose coupling KQ2U12-00
Catalog    00.580.5832/    Filter 297392.4
Catalog    00.580.5832/01    Filter cell
Catalog    00.580.5912/    Distributor 10F-S42-390126
Catalog    00.580.5994/    Toothed belt 100S 3M 327
Catalog    00.580.6009/    Toothed belt 400 S8M 2048
Catalog    00.580.6010/    Toothed belt 250DS8M 1304
Catalog    00.580.6014/    Pneumatic spring 083615
Catalog    00.580.6022/    Toothed belt 250 S8M 1000
Catalog    00.580.6036/    Twin nipple M18x1,5-1/2NPT
Catalog    00.580.6054/    Clamping lever GN603-78-M10-40
Catalog    00.580.6066/    Bearing disc GTM1018-010
Catalog    00.580.6111/    Clamping lever GN101-14-M6
Catalog    00.580.6133/    Spring pin 1,5x8
Catalog    00.580.6139/    Energy chain E045.16.028.0
Catalog    00.580.6146/    Filter FA001105
Catalog    00.580.6156/01    Manometer
Catalog    00.580.6164/    Toothed belt 400 S8M 2800
Catalog    00.580.6186/    Threaded nozzle 260M-20-1/2
Catalog    00.580.6239/    O-seal R 36x3
Catalog    00.580.6255/    Pneumatic spring 083305
Catalog    00.580.6256/    Position indicator S50/1-0307
Catalog    00.580.6273/    Circlip WH-314
Catalog    00.580.6287/    Shear connector M16/1,5 4er-Pak
Catalog    00.580.6290/    Hexagon-head screw M6x16-Q1
Catalog    00.580.6308/    Pneumatic spring 094447
Catalog    00.580.6375/    Zugfeder Z-036AEI
Catalog    00.580.6412/01    Clamping lever GN101-18M8-25SW-MK
Catalog    00.580.6414/01    Clamping lever GN101-22M10-40S-MK
Catalog    00.580.6441/02    Hose 506-502 HD3
Catalog        Schlauch 506-502 HD3
Catalog    00.580.6445/01    Grease gun PEP200
Catalog    00.580.6445/02    Grease gun PEP200
Catalog    00.580.6447/01    Grease Longt.Optim.PD2,2x100
Catalog    00.580.6447/02    Grease Elkalub GLS 135 N2
Catalog        Saphira Grease A03 2x100g
Catalog    00.580.6651/    Key ring  35 X 2,9
Catalog    00.580.6671/    Reversible ratchet 3/8" Laenge 200
Catalog    00.580.6691/    Synchronous disc 28-S5M-0250-A
Catalog    00.580.6695/    Toothed belt 200S 5M  350
Catalog    00.580.6702/    Pneumatic spring 4838DE
Catalog    00.580.6723/02    Special sucker
Catalog    00.580.6725/01    Filter case 450902-8
Catalog    00.580.6733/    Pneumatic spring 084476
Catalog    00.580.6786/    Antifreeze G48-24 Bulk,1,5l-Dose
Catalog    00.580.6789/    Union joint 930M- 6F-1/8
Catalog    00.580.6790/01    Plug-type hose coupling 955P - 8-6F
Catalog    00.580.6807/    Toothed belt  6AT 3x 270
Catalog    00.580.6862/    Pneumatic spring 094722
Catalog    00.580.6902/01    Slide plate NW-11-27
Catalog    00.580.6953/    O-seal R 67  x3
Catalog        O-seal R 67  x3 (ONE PIECE)
Catalog    00.580.6988/    Swivel screw connection 686-0402-G1/4
Catalog    00.580.7035/    Antifreeze G48-24, 5l-Kanister
Catalog        Antioxidante G48-24, 5l-Kanister
Catalog    00.580.7078/    Friction bearing JSM-1012-10S
Catalog    00.580.7111/01    Socket for socket wrench 1/2-345-SW17
Catalog    00.580.7118/    Fillister head screw M 8x 10
Catalog    00.580.7120/    Screwdriver 250-schwarz
Catalog    00.580.7124/    Pneumatic cylinder C85 N10-25
Catalog    00.580.7166/    Push-on hose connection SA 1145/00
Catalog    00.580.7181/    Ball cage LWJK3 x14
Catalog    00.580.7182/    O-seal R 17,17x1,78
Catalog    00.580.7198/    Pneumatic spring 2613NE
Catalog    00.580.7226/    Screwdriver 0.6x3.5x100
Catalog    00.580.7260/    Toothed belt  8T 5x 305
Catalog    00.580.7297/    Toothed belt 16AT5x670
Catalog    00.580.7332/    Union joint QS-1/4-8
Catalog    00.580.7356/    Toothed belt 25AT5/600GENIII
Catalog    00.580.7405/    Grease gun Berutox FH28KN
Catalog    00.580.7407/    Berutox FH28KN 2x100g
Catalog        Grease Berutox FH28KN 2x100g
Catalog    00.580.7475/    O-seal R 42  x5 -weiss
Catalog    00.580.7595/    Toothed belt 32AT5/455GENIII
Catalog    00.580.7871/    Clamping element 301 213 006
Catalog    00.580.7972/    Grease PETAMO GY 193
Catalog    00.580.7973/    Lubricating oil Berusynth GP 150
Catalog    00.580.8067/    Toothed belt HTD-450-5M-32 CXP III
Catalog    00.580.8070/    Toothed belt 80 S5M 950
Catalog    00.580.8488/01    Underlay foil 1028x713x0,35
Catalog    00.580.8654/    Toothed belt 32AT5/690
Catalog    00.580.8735/01    Synchronous disc AL15T5/19-2-mit Nut
Catalog    00.580.8736/    Toothed belt 10 T5 x 400
Catalog    00.580.8773/    Dowel screw M6x8x16
Catalog    00.580.9225/    T-connection C00601200
Catalog    00.580.9244/    3/2-way valve 2492930.3030.024.00
Catalog    00.581.0027/    Swivel head EA12-D
Catalog    00.581.0246/    Filter cartridge WG958
Catalog    00.581.0246/01    Filter cartridge WG958
Catalog    00.581.0246/02    Filter cartridge WG958
Catalog    00.591.0011/    Lamella Rie-515 642
Catalog    00.591.0015/    Gasket Rie-516 161
Catalog    00.591.0030/    Gasket Rie-516 995
Catalog    00.591.0031/    Supporting collar Rie-517 085
Catalog    00.591.0032/    Gasket Rie-604 628
Catalog    00.591.0033/    O-seal Rie-706 007
Catalog    00.591.0034/    Bearing cap
Catalog    00.591.0048/    Filter cartridge Rie-515 411
Catalog    00.591.0049/    Gasket Rie-515 328
Catalog    00.591.0075/    Gasket Rie-515 182
Catalog    00.591.0084/    Gasket Rie-516 996
Catalog    00.591.0085/    Supporting collar Rie-516 841
Catalog    00.591.0086/    Radial packing ring Rie-622 551
Catalog    00.591.0087/    Gasket Rie-604 625
Catalog    00.591.0091/    Gasket Rie-515 981
Catalog    00.591.0092/    Filter cartridge Rie-515310
Catalog    00.591.0143/    Piston cpl
Catalog    00.591.0144/    Set of piston rings
Catalog    00.591.0146/K01    Connecting rod
Catalog    00.591.0150/01    Pneumatic valve
Catalog    00.591.0404/    Filter cartridge RIE-730.519
Catalog    00.591.0453/    O-seal
Catalog    00.591.0515/    Joint P25W
Catalog    00.600.0012/    Set collar DIN705  -B 8
Catalog    00.600.0013/    Set collar DIN705  -B10
Catalog    00.600.0078/    Lubricating nipple AM 5  rot
Catalog    00.600.0102/    Ball type lubricating nippl AM 6keg grün
Catalog    00.600.0121/    Lubricating nipple AM 5  gelb SW 8
Catalog    00.600.0123/    Lubricating nipple AM 6  gelb SW 9
Catalog    00.600.0124/    Lubricating nipple AM 6 gruen SW 9
Catalog    00.600.0126/    Lubricating nipple BM 6  grün
Catalog    00.600.0130/    Lubricating nipple AM 8x1 green
Catalog    00.600.0134/    Lubricating nipple CM 8x1grün
Catalog    00.600.0144/    Lubricating nipple AM 5  blau SW 8
Catalog    00.600.0150/    Lubricating nipple AM 8x1blau
Catalog    00.600.0153/    Hexagon-head screw M12x 40
Catalog    00.600.0180/    Lubricating nipple AM 6  blau SW 9
Catalog    00.600.0185/    Lubricating nipple CM 8x1blau
Catalog    00.600.0186/    Lubricating nipple D  6  blau
Catalog    00.600.0192/    Hexagon-head screw M10x75 weiss
Catalog    00.600.0198/    Ang.contact ball bear.  3206 befettet
Catalog    00.600.0209/    Self-align.ball bearing 1204  befettet
Catalog        Self-aligning ball bearin 1204  befettet
Catalog    00.600.0225/    Grooved ball bearing   607 befettet
Catalog    00.600.0228/    Grooved ball bearing 16013 befettet
Catalog    00.600.0230/    Grooved ball bearing 16004 befettet
Catalog    00.600.0271/    Set collar DIN705  -A14
Catalog    00.600.0278/    Grooved ball bearing 16009 befettet
Catalog    00.600.0284/    Hexagon-head screw M12x110
Catalog    00.600.0308/    Double-ended ring spanner 17x19 white
Catalog    00.760.0768/    Gleitmo 585M, 400g
Catalog    00.760.1423/    Glue Loctite 406, 20g-Geb.
Catalog    00.760.4409/    Gleitmo 800,250g-Dose
Catalog    00.779.0879/    Flat module L-DSC
Catalog    00.779.0984/01    Flat module L-BACKPLANE
Catalog    00.779.1148/    Module MCCM-L-P2C2
Catalog    00.779.2018/01    Flat module GIEB-PCI-E
Catalog    00.779.2018/05    Flat module GIEB-PCI-E
Catalog    00.779.2070/04    Flat module CDAB380-1
Catalog    00.779.2071/01    Flat module CDAB380-2
Catalog    00.779.2128/    Flat module IDEB3-16
Catalog    00.779.2161/    Flat module CDCB2
Catalog    00.779.2176/    Module PDCM2
Catalog        Module PDCM2/00.785.1613
Catalog    00.779.2192/01    Module KLM4
Catalog    00.779.2192/02    Module KLM4
Catalog    00.779.2299/    Module IDOB2_B
Catalog    00.779.2402/    Flat module ACLB-SLL-LMD
Catalog    00.782.0275/01    Signal line Anschlusskit
Catalog    00.782.1248/    Connecting cable Potenzialausgleich
Catalog    00.782.1255/    Connecting cable Potenzialausgleich
Catalog    00.782.5095/    Cable harness Spg-versorgung
Catalog    00.865.7184/    Torque wrench 20-120 Nm
Catalog    MV.002.824 /02    Maintenance unit for compressed air
Catalog    MV.025.741 /    Bevel gear
Catalog    MV.025.977 /01    Coupling
Catalog    MV.032.181 /    Underlay foil
Catalog    MV.032.422 /    Needle bearing cage
Catalog    MV.032.613 /01    Handwheel
Catalog    MV.032.614 /    Control knob
Catalog    MV.036.432 /01    Compressed-air control unit
Catalog    MV.038.575 /    Needle bearing cage
Catalog    SU07.P005802611    Grease Optimol PD2,400g-Kart
Catalog    SU07.PZAE650001    CATALOG-NO-DUMMY
Postpress Supplies    ZA3.275710    Cutting stick 115
Postpress Supplies    ZA3.279036    Cutting stick 66
Postpress Supplies    ZA3.279054    Cutting stick 92
Postpress Supplies    ZA3.279055    Cutting stick 137
Postpress Supplies    ZA3.279056    Cutting stick 155
Postpress Supplies    ZA3.279057    Cutting stick 176
Postpress Supplies    ZA3.279059    Cutting stick  78
Postpress Supplies    ZA3.279063    CUTTING STICK 76

Thương hiệu sản phẩm

Sale

Không sẵn có

Hết hàng